top of page

Mahaifa

Ni sakin layi ne. Danna nan don ƙara rubutun ku kuma ku gyara ni. Yana da sauki. Kawai danna "Edit Rubutu" ko danna ni sau biyu don ƙara abubuwan ku kuma kuyi canje-canje ga font ɗin. Jin kyauta don ja da sauke ni duk inda kuke so akan shafinku. Ni wuri ne mai kyau a gare ku don ba da labari kuma ku sanar da masu amfani da ku kaɗan game da ku.

Wannan babban fili ne don rubuta dogon rubutu game da kamfanin ku da ayyukanku. Kuna iya amfani da wannan sarari don shiga cikin ɗan cikakken bayani game da kamfanin ku. Yi magana game da ƙungiyar ku da waɗanne ayyuka kuke bayarwa. Faɗa wa baƙi labarin yadda kuka fito da ra'ayin kasuwancin ku da abin da ya bambanta ku da masu fafatawa. Sanya kamfanin ku ya fice kuma ku nuna wa baƙi ku ko wanene ku.  

 

A Wix muna sha'awar yin samfuri waɗanda ke ba ku damar gina manyan gidajen yanar gizo kuma duk godiya ce ga goyan baya da martani daga masu amfani kamar ku! Ci gaba da sabuntawa tare da Sabbin Fitowa da abin da ke zuwa Nan ba da jimawa ba a cikin Wix ellaneous a cikin Tallafi. Jin kyauta don gaya mana abin da kuke tunani kuma ku ba mu amsa a cikin Dandalin Wix. Idan kuna son amfana daga taɓawar ƙwararrun mai ƙira, kai zuwa Wix Arena kuma ku haɗa tare da ɗaya daga cikin masu zanen Wix Pro ɗin mu. Ko kuma idan kuna buƙatar ƙarin taimako kuna iya kawai rubuta tambayoyinku cikin Dandalin Tallafi kuma ku sami amsoshi nan take. Don ci gaba da sabuntawa tare da komai Wix, gami da tukwici da abubuwan da muke tunanin suna da kyau, kawai shugaban zuwa Wix Blog!

Tsaya cikin Alfahari kungiya ce da ke hada kan mutane da kauna da mutunta kowa da kowa.

  • Facebook

Muna da abubuwa masu ban sha'awa da yawa da ke faruwa, ku kasance farkon gano!

© 2023 ta Tsaya cikin Girman kai

bottom of page